Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 500 GEN II
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 500 GEN II |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1100W |
| Kích thước | 103 x 458 x 235 mm |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Lực đập | 7.8 J |
| Trọng lượng | 5.6 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








